Hausa Novels and Stories

The Virgin Maid 3

Sponsored links

Siyama da Binafa sun fi mintuna talatin suna aikin lalata da ƙwaƙular kan su , gaba ɗaya Durin su babu wanda bai tashi Aiki ba , Banbancin su da Wata Uwar kaɗan ne , don da taffan hannun su duka yake shigewa ciki suyi ta cin kan su ,har lokacin da shaiɗan yayi masu dakatawa . Wasu irin gurnani suke yi yayin da Siyama takai bakin ta zuwa Virgina Ɗin Binafa tana mata wani irin jarabben Sucking .

 

 

 

 

 

Gantsarewa Binafa tayi tana ihun daɗi tare da ƙara sa hannun ta tana danna kan Siyama cike da fichewar Hayyaci cikin matsanancin sambatu take faɗin ” Ohhhh Myyyy Godddddd , Suckkk deeeppppp Ciki Siyaaaaaa ohhhhh…. Hummmm ganin irin wannan aiki yasaka ni saurin tarkatawa ina Ficewa daga Ɗakin Binafa , a zuciyata cewa nake ” Allah yasa Ba wannan makarantar Ummu ta samu scholarship ɗin ba .

 

Zaune take a falon ta wanda yaji kayan marga margan Alatu , Bin ko yammatan take da kallo ɗaya bayan Ɗaya , tana ƙara ƙasa da medical eye glass ɗin ta , Wanda ta maƙala shi can ƙasan karan hancin ta . Macace dattijuwa yar gayu wanda ko da ganin ta na farko zaka shaida hakan , Fara ce ƙal kuma tana jiki mai ƙiba ce sosai , don wuyar ta har guru² yayi na cika da tsoka . Girar ta a haɗe yake babu alamun wasa da gani kasan bata da kirki ko kaɗan. Hajiya Salma kenan.! Juyawa tayi cike da mulki tana kallon gyefen ta inda Aminiyar nata itama ke zaune ,tana jirar jin na bakin Hajiya Salma.

 

 

 

Murmushi Madam Kubra Tayi kana tace ” Hajiya Salma wa’annan aƙwai Wacce kike ganin zata masa ? Omar Zai So wata a cikin su?. Hummmm Nisawa Hajiya Salma tayi tana magana can ƙasan maƙoshin ta da cewa ” I think So . Amma Kaman wancen zata yi masa . Ta ƙare maganan tana pointing ɗin Wata budurwa wacce a shekaru zata kai 27 , sai far far suke da ido , duk an kawo gwanjon su Wurin Mom Salma ,duk da masifar tane ,a cewan ta ta ƙosa taga Yaron ta Farouk yayi aure taga yan jikokin ta , shi kuma burin shi ya lalata Mata at the last yace sam baya buƙatar ki ,aure baya gaban sa . Mahaifiyar sa ta zama masa tamkar kawaliyya ta nemo masa mata a tunanin ta zai dai dai da ra’ayin sa ,daga haka sai Aure . Amma ana kwana biyu sai taji ya fatattaki Yarinyar .

Babu damuwa Hajiya Wallahi Ni idan mai Shata ce ma zanyi indai Omar Farouk zai Soni. Cewan Fiddausi tana wani ƙyaff ² da Eye lashes ɗin idon ta dogaye har suna sakkowa saman hancin ta . Ɗan taɓa baki Hajiya Salma tayi tana kauda maganan tare da cigaba da wani zancen na daban da Aminiyar nata .

 

 

 

***

 

 

 

Zaune Ummu take a tsakar gida tana shafa turɓayar ƙasan gidan , Malam Kadarko ne ya shiga hannun sa ɗauke da Takarda kaman Form . Sannu da dawowa Abba”.

 

 

 

 

 

Banza yayi mata bai kula ta ba ya fara kirar Sunan Umma da cikin sauri ta faɗin malam me ya faru ? Wannan kira tun daga wajen Soro haka?. Makarantar nan ne da yarinyar nan ta samu ba zan bari ba ,Kinji na faɗa maki , don haka ga Form na islamiyyar wannan makarantar Saƙafa na biya ta shirya yanzu ta tafi . Kamin Umma tayi magana ya wurga mawa Ummu Form ɗin yana juyawa fuuuuu tare da ficewa yana barin gidan.

Kallon Form ɗin Ummu tayi tana kai hannun ta tare da ɗauka , Tana dubawa ne taji Muryar Umma na cewa ” Ummu wannan Makarantar fa dukan tsiya suke mawa yara , Su basa dai na dukan mace indai bata haura shekara 35 ba a duniya ,ko da kuwa matar Aure ce duka suke yi .

 

 

 

 

 

 

 

Shiru Ummu tayi kamin tace ” Ba komai Umma nice fa Ummul khairy , Zan dawo miki da labarin abun da zai faru idan naje. Dari ya Umma tasa tana faɗin ” Ƙwarai kuwa Autar Umma , Ai na fi kowa sanin wacece Shalele na , Don Haka bance ki yarda ko wani malami ya taba ki ba .

 

 

 

 

 

Aje Tsinyan Ummu tayi tana ɗaukar hijabin ta a wayar shanya tare da cewa ” Bari naje gidan Shafa’atu na dawo . umma ai ashekaru Zata kai 37 ko da taƙwas. Ƙwarai kuwa cewan Umma tana gyaɗa kai . Zan samo takardar Haihuwan ta nayi amfani dashi ne Kin ga babu mai duka na .

Buɗe baki Umma tayi cike da mamaki ,tana dariya tare da cewa ” Ummu kenan badai wayo ba . Ai Abban naki ma sai dai yaji labarin tafiyar ki makarantar nan ,jeki ki dawo muyi magana . Murmushi Ummu tayi tana nufar Umma hannun Umma ta riƙo tana haɗawa da nata hannun kamin tace ” Ina Son ki Umma na.! Kamin Umma tayi magana ta juya da sauri tana tafiyar ta zaff² ta fice daga Gidan. Bayan fitan ta Umma murmushi tayi tana cewa ” Har yanzu Ummu na Bata yi hankali ba , Wauta ga tsiwa , Allah dai ya dawo dake lafiya ,yasa ba’a yi tonan faɗa dasu dambe ba .

 

 

 

***

 

 

 

Ƙarfe 9:am zaune Mom da ɗan nata Take a dinning room , Yayin da table ɗin gaban su ke ɗauke da kaloli daban-daban na abucucuwa na karin kumallo . Cike da Murya ta rarrashi irin ta Uwa da ɗa , Hajiya Salma ke cewa” Ba ka ganta ba Son , Kyakykyawa Bata da Wani Aibi , ga hankali da kuma tsafta. Kallon Momyn nasa yayi kaman ba zai magana ba sai kuma yace ” A duka lokaci guda kika fahimci tana da wannan abubuwan da kika lissafo?.

Wani irin takaici ne ya Kamasa , kallon kansa yayi yana cewa ” Nayi miki kama da malami ne??. No I’m my BOSS. Tayi maganan tana ɗan risinawa don ta lura ɗan tijara ne Boss Ɗin nata .

 

 

 

Okay Fiddausi yi mana Svng my is Above to Go now. Hajiya Salma tayi maganan tana katse su duka . Cike da rawar jiki tana yi tana karkaɗa masa Jikin ta , don Wani strait Doguwar riga tasa Roba ko ina na jikin ta rawa yake irin na karuwai .

 

 

 

 

 

Jaloap Rice wid pappe chicken ta aje Masa tana sa hannu tare da zuba masa Ruwa a glass cup .

 

 

 

 

 

Kallon ƙasa ƙasa yake mata kamin a sarari ya furta ” Wow . Sai kuma ganin Momyn nasa a wurin yasa shi basarwa yana faɗin ” Kina gani da ƙyau kuwa? . Cikin sauri Fiddausi tace ” Yasss Sir . Ohk yayi maganan yana sauke Numfashi tare da mata kallon banza , don Eye lash ɗin idon ta yafi ɓata masa rai . Zan yi maganin wannan rawar kan naki , ke bazan kore ki kaman yanda nasa ba korar sauran ba ,da ƙafarki idan kika ji Wahala zaki gudu .

 

Wani irin takaici ne ya Kamasa , kallon kansa yayi yana cewa ” Nayi miki kama da malami ne??. No I’m my BOSS. Tayi maganan tana ɗan risinawa don ta lura ɗan tijara ne Boss Ɗin nata .

Okay Fiddausi yi mana Svng my is Above to Go now. Hajiya Salma tayi maganan tana katse su duka . Cike da rawar jiki tana yi tana karkaɗa masa Jikin ta , don Wani strait Doguwar riga tasa Roba ko ina na jikin ta rawa yake irin na karuwai .

Jaloap Rice wid pappe chicken ta aje Masa tana sa hannu tare da zuba masa Ruwa a glass cup .

Kallon ƙasa ƙasa yake mata kamin a sarari ya furta ” Wow . Sai kuma ganin Momyn nasa a wurin yasa shi basarwa yana faɗin ” Kina gani da ƙyau kuwa? . Cikin sauri Fiddausi tace ” Yasss Sir . Ohk yayi maganan yana sauke Numfashi tare da mata kallon banza , don Eye lash ɗin idon ta yafi ɓata masa rai . Zan yi maganin wannan rawar kan naki , ke bazan kore ki kaman yanda nasa ba korar sauran ba ,da ƙafarki idan kika ji Wahala zaki gudu .

 

Sponsored Links

Leave a Reply

Back to top button