Latest Updates

X World 8

Sponsored links

Wani irin kallo Aneesa ke masa na rashin Fahimta don tun da Suke bai taɓa Ɗokin ko nuna Zalama a kan ta ba Wannan yasa taji Zuciyar ta yayi Sanyi . Hannun ta takai tana

 

shafa Sajen fuskar shi Dama Ita fa Hakan take So kuma take Buƙata ,ita ga Jarababbiya . Matsawa jikin sa tayi Sosai tana kokarin shige masa ,yayin da Hannun sa ke Sarƙafe cikin nata yana lura da duk Wani reaction din ta. Lumsassun idanun sa ta kalla wanda suke ƙara narkar da ita. Wannan yasa ta Saurin kai bakin ta tana Haɗawa da nashi ,wani irin kissing din Harshen sa take ji kake zuuuu zuuu babu Ƙaƙƙautawa ,wanda a hankali saƙon ta ke kaimasa tun daga Ƙafa Har kwanya . Hannun sa yasa yana Kaiwa Zuwa tsakiyar Kirjin ta a hankali yake shafa Nonon ta Ɗaya bayan Ɗaya yana Wani irin murzasu ,Lumshe ido take yi tana fara jin yammmmrrrr …Ganin yanda take ƙanƙane sa yasa shi Fahimtar saƙon sa ya fara kaiwa inda yake SO yaje .Wani irin kallo yayi mata yana mai saita Alƙalamar sa ciki yana dannata a hankali tare da furta ” Ashhhhhh don yau babu laifi yana ɗan jin dama dama akan ta . Yanda taji wani irin ni’imataccen Daɗi yasa ta yanka Wani irin ihu tana Kirar sunan sa ,yayin da shi kam Adnaaan a hankali ya fara cin ta yana Gwaleta tare da Fara yi mata Gwatso ji kake fat³ . Wani irin Dadi take ji har tsakar ka Wannan yasa ta Fara masa kukan Dadi tare da sambatu . Shi kam bugun ta yake yi da buran sa yana karkacewa Gyefen ta tare da sauya salon Style ɗin sa . A hankali yake cin Durin ta yana ɗan bugun ta dai dai² . Nishi take yi mai nuna Alamun Daɗi , wanda kawai ba tayi Aune ba taji ya sauya ma Hajiya babban nasa wuri yana koma tare da caccakar Gyefen Durin ta ,ta ciki . Wani irin ihu tayi na jin Sabon dadin da bata shirya zuwan sa ba . Wannnan yasa ta fara masa Ambaliyar ruwan Daɗin sharrrr³ . Bai tsaya ba don shi a yanzu ne yake jin Nasa Sha’awar a sama . Cigaba yayi da cin Durin ta , don a yau ya rantse sai ya samu dadin nan da ya saba Samu a wurin Sauran Matan Harkar sa . Nisawa tayi tana Faɗin ” Adnaaan ya isa I’m Ok now .!

Ina ma yasan tana yi shidai cigaba yake da Aikin sa yana gurzar ta sosai . Shiru tayi tana jin dadi da Sanyi har a zuciyar ta yau ta samu dadin mijin nata 💯 . Hannun ta takai tana shafa Sumar Kirjin sa dake kwance luf² tana Cigaba da Murmushi . Wani irin zuuuugi taji jin yanda yake bugun ta a yanzu sosai ya sauya Salo . Kallon sa tayi cikin sauri tana faɗin Adnaaan zaka ji mun ciwo zan salɓi ta ciki ,ka bari na Shiga ruwan Ɗumi na dawo . Kallon ta yayi yana zare 🍌 a hankali tare da komawa Gyefen ta yana kwantawa . Bakin sa yakai Izuwa kunnen ta yana mata maganan da banji me ya fadi ba .

Da Ɗingishi ta nufi Bedroom tare da shigewa Toilet . Bin ta bayan ta yayi da kallo kamin ya sauke Ajiyar zuciya yana Lumshe ido . Fuskar Zahra ya gani tana masa gizo Wanda hakan yasa shi Saurin buɗe idanun sa yana shafa Sumar kan shi . So yake yayi tunani akan abin ,amma kuma sai ya tsinci zuciyar sa na yakice masa tunanin Zahra . Gyefe ya kalla inda Anan take ya fara tuno da Asarar da tayi masa na tarwatsa masu kaya . To kai Adnaaan rabuwa da ita zakayi taci bulus.? Wata zuciyar tayi masa Wannan tambayar . Ina ba zan rabu da ita ba ,amma ta yaya zan fanshe na kuma koya mata Darasi?. Yanda ka fara akan Aneesa haka zaka yi mata .

 

Saurin Girgiza kai yayi yana furta ‘ No wannan baiyi ba . Yarinyar ma da bata san Aure ba tayaya zan iya horar da ita ta hanyar sex . Ni dai ba maduki ba ,ina da zafi amma bana duka . Ka Aure ta kaman yanda kace . Me kuma zai kare Ni da hakan .? Motsin fitowar Aneesa yasa shi juyawa Yana mata Wani irin kallo Na kasa ². Kokarin wuce shi take yi , shi kuma dai dai yana miƙewa . Hannun sa yakai yana Saurin riƙo ta tare da dawo da ita Gaban sa . Suna haɗa ido Aneesa ta fara fashe masa Da kuka kaman karamar yarinya don tasan Adnaaan ba shi da Imani ko kaɗan . Wani irin kallo yayi tamkar bai san kome ya sata kukan ba ,don ya fahimci sarai a tsorace take . ” Ya da kuka kuma.? Me ya faru?. Nidai don Allah Adnaaan ka …. Wuce ki bani Wuri . Yayi maganan cikin isa Na Ɗa namiji. Cikin sauri har tana Harɗewa ta fice daga Gurin yayin da shi kuma ya nufi Toilet .

Tun daga Farkon Layi yara kebin Zahra suna fadin yeee yeee Zahra ta dawo. A haka har suka shiga gidan su . Kowa na matan Gidan ne ya fito cikin sauri don su gani da gaske ne Zahran ce .? Ita ce kuwa cikin sauri Rabi ta iso inda Zahra take ,kama ta tayi tana zaunar da ita a tabarmar Tsakar gidan . Yayin da ta kalli Talatu tana faɗin kawo ruwa da Sauri . Juyawa Talatu tayi tana saurin kawo Ruwa tare da bin Zahra da kallo tana neman abin faɗa ,babu inda idanun ta suke sai akan kafar Zahra wai duk don ta gani zata samu Wani Abin ashha ko Zahra ta lalace amma bata ga Alamu ba. Ita dai Inna Salame shiru tayi tana tagumi tare da bin Autan nata da kallo ba uhm bare uhm’uhm . Tuno da furucin malam na ɗazu take yi inda yake cewa ” Zahra na dawowa ko kuturu ko makaho ko nakasasshe duk wanda ya samu sai ya Aura mata ya huta .

 

 

 

Sponsored Links

Leave a Reply

Back to top button